มีใครกำลังเตรียมตัวไป Caregiver live-in Canada บ้างมั้ยคะ

เรากำลังเตรียมตัวค่ะ กะว่าใช้เวลาจัดเตรียมเอกสารและสะสมประสบการณ์เพิ่มให้มากขึ้นอีก กะจะไปก็คงอีกปี ถึงสองปีของหน้า(พอดีเราไม่รีบ) แล้วก็จะขอ PR ด้วย
มีใครกำลังสนใจโปรแกรมนี้อยู่บ้างคะ มาแลกเปลี่ยนความรู้ ในการเตรียมตัวกันค่ะ

หรือรุ่นพี่ ที่ไปแล้ว หรืออยู่ที่แคนาดาแล้ว ก็เข้ามาแนะนำประสบการณ์กันนะคะ

ตอนนี้เราเพิ่งเริ่มเองค่ะ

จาก อดีตออร์แพร์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่