ขอคำแนะนำซื้อเครื่องตีผสมอาหารสำหรับมือใหม่ค่ะ

จริงๆมีรุ่นที่กำลังอยากได้อยู่ก็คือ Electrolux รุ่นนี้

ซึ่งค่อนข้างเป็นที่นิยม  มีรีวิวเยอะ อ่านมาแล้วคนแนะนำเยอะ ราคากำลังไหว แต่หาซื้อไม่ได้เลยค่ะ ไปมาหลายที่ไม่มีของเลย มีแต่ตัวโชว์ หาสั่งออนไลน์ก็ยังหาไม่ได้ค่ะ เลยเริ่มมองตัวอื่น ในงบไม่เกิน2,000ต้นๆนะคะ

ถ้าเป็น2 ยี่ห้อกับ 2 ตัวนี้พอใช้ได้ไหมคะ

หรือว่ามีตัวไหนยี่ห้อไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ

หรือแหล่งซื้อออนไลน์ที่มีของรุ่นตัวบนก็ได้นะคะ 55 เราหาไม่ได้จริงๆ อมยิ้ม08มึนตึ๊บ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่