ขอวีซ่า k1 อเมริกา

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรากำลังยื่นขอวีซ่าk1 คู่หมั้นอเมริกา แต่ประเด็นเราเคย overstay ที่เกาหลี มาประมาณ1ปี อยากทราบข้อมูล
1. จะมีผลกระทบกับวีซ่าไหมค่ะ
2. ตอนขอใบอาชญากรรมมันจะขึ้นไหมค่ะ
3. เราต้องไปขอใบความประพฤติของประเทศเกาหลีก่อนขอใบตำรวจไหมค่ะ
4. ถ้าเราไม่ขอใบความประพฤติของประเทศเกาหลีแล้วไปขอใบตำรวจเลยจะได้ไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ วานผู้มีประสบการณ์ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่