สั่งของเล่นผู้ใหญ่ จากต่างประเทศ(จีน)

สั่งมาแล้วจะผ่านศุลกากรไหมค่ะอมยิ้ม14 พอดีว่าว่างๆเลยอยากหาอะไรมาเล่นดูอมยิ้ม02 จะสั่งของที่ไทยก็ราคาแรงกว่าเยอะ ก็เลยเลือกจะสั่งเอง ก็เลยจะมาถามคนในนี้ว่า มีใครมีประสบการณ์จากการสั่งของเล่นแบบนี้บ้างค่ะ ผ่านเข้าได้ไหม รึต้องทำยังไง แนะนำได้ค่ะ แต่อย่าว่าน้าาา มันว่างจริงๆ ต้องบอกให้ทางร้านเปลี่ยนชื่อสิ้นค้าไหม รึว่าไม่เกี่ยว หรือทางนั้นเค้าต้องเอกซเรย์ของทุกชิ้นอยู่แล้ว รึยังไง แบบไหน ช่วยเเนะนำหน่อยค่ะอมยิ้ม22อมยิ้ม42
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่