ใครเคยพิชิตความลึกของ ล่องแพ แก่งไฮ มาแล้วมั่งครับ

กระทู้คำถาม
คือวันนี้มีโอกาสได้ไปท่องเที่ยว ไอ่เราก็ไปแบบบังเอิญ บรรยากาศดีมาก  ล่องแพ ราคาถูก แต่ก็มีข่าวไม่ดีอยู่เกี่ยวกับสถานที่นี่ที่มีผู้สังเวยชีวิตให้แก่ที่นี้ 
วันนี้ได้ไปสัมผัส กับตัวมา บอกเลยว่า ใครว่ายน้ำไม่หินจริง จม แน่ครับ คือน้ำลึกมาก ผมสูง 175 ลองมุดตัวลงไป แบบลึกมาก ขายังไม่แตะพื้นเลย เพื่อนๆ ที่เคยไปท่องเที่ยวสถานที่นี้ใครเคยพิชิตความลึกนี้มามั่งแล้วครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่