กินไข่เจียวบ่อยมีผมต่อสุขภาพไหมครับ

ผมเป็นคนที่ชอบกินไข่เจียว วันไหนที่บ้านผมไม่มีอะไรกินผมก็จะทำไข่เจียวกินเองแต่มีอยู่เดือนหนึ่งทั้งเดือนนั้นไม่ค่อยมีอะไรกิน ผมเลยกินไข่เจียว ตอนเช้าและก็ข้าวผัดตอนบ่าย และต้มมาม่ากินตอนเย็น ผมกินกินอยู่อย่างงี้มาเป็นเวลา1เดือน ผมกังวลว่าจะมีผมเสียต่อร่างกายหรือเปล่า
                 ขอบคุณความคิดเห็นล่วงหน้าครับ😄

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่