fujifilm instax mini liplay เปิดไม่ติด

กระทู้คำถาม
เพิ่งซื้อกล้องเองค่ะ ไม่ถึงเดือนเลยจาก big camera  อยู่ดีๆก็เปิดไม่ติดค่ะ ชาร์ทแบตตั้งแต่เมื่อคืนมาเปิดตอนนี้ก็ไม่ติดค่ะ พอจะมีอะไรแก้ไขเบื้องต้นไหม พอดีเมื่อวานเปิดได้เชื่อมบลูทูธจะปริ้นรูปกดปริ้นโหลดจะครบ100% กระเด้งที่จอกล้องว่าerrorให้เปิดกล้อง ทั้งๆที่กล้องเปิดอยู่เป็น2รอบแล้วค่ะ กล้องดับแล้วเปิดไม่ติดอีกเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่