เช็คว่า เลขบัตรประชาชน ผูกพร้อมเพย์ไว้ กับบัญชีธนาคารไหน ยังไงคะ

พ่อเราลงทะเบียนรับเงินเยียวยา เราไม่ทิ้งกัน ไว้ค่ะ
แล้วระบบขึ้นแจ้งแบบนี้ ว่าโอนสำเร็จ แต่พอเราไปเช็คเงินแล้วกับ ธนาคารออมสินแล้ว ยังไม่มีเงินเข้ามาค่ะ
ซึ่งตอนที่ลงทะเบียน ก็ลงบัญชีธนาคารออมสินไว้  

จากที่อ่านๆดู เขาบอกว่า ถ้าขึ้นแบบนี้ คือ ผูกพร้อมเพย์กับเลขบัตรประชาชนไว้ แล้วแบบนี้เราจะรู้ได้ยังไงคะ ว่าผูกไว้กับบัญชีธนาคารอะไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่