แมสผ้าปิดจมูก

อยากทราบว่ามีใคร ใช้แมสผ้าปิดจมูกของแบรนด์นี้บ้างค่ะ BannKhongKwang พอดีเห็นจากรีวิวในเพจ ลูกค้าที่ซื้อไปใช้แล้วน่าสนใจ ที่สำคัญลายสินค้ามีแต่ลายน่ารักๆเราชอบมากๆ อยากรู้ว่าตรงปกมั้ยค่ะ จึงมาตั้งกระทู้สนทนานี้ขึ้นเพื่อสอบถามความคิดเห็นจากหลายๆคนว่า สินค้าดีมั้ย ตรงปกมั้ย ผ้านิ่มมั้ย ใครที่เคยซื้อลองใช้หรือซื้อซ้ำแล้ว แนะนำมาช่วยคุยแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่