ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับล้อแม็กแบรนด์ไทยยี่ห้อ VAGE หน่อยครับ ใส่กับ Everest Next Gen แล้วสวยดี

กำลังจะออก Everest Next Gen และเพิ่งได้รู้จักล้อแม็กแบรนด์นี้ครับ ส่วนตัวสนใจลาย VF08

มีท่านใดเคยใช้บ้าง คุณภาพและความทนทานถ้าเทียบกับแบรด์ไทยด้วยกันอย่าง LENSO COSMIS พอจะสูสีมั้ย หรือพอจะเทียบกับพวก FUEL KMC ได้หรือเปล่า

(ปัจจุบันรถ 2 คัน ที่ใช้อยู่ ใช้แม็ก LENSO พอใจกับคุณภาพมาก แต่อยากเปลี่ยนไปใช้แบรนด์อื่นบ้าง)

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่