อยากถามสาวๆ ผมดัดที่ใส่หมวกกันน็อคแบบเต็มใบค่ะ :) เวลาถอดหมวกออกมา ลอนจะหายมั้ยคะ???

ปกติจะเป็นสก๊อยสาวซ้อนท้ายแฟนค่ะ เป็นคนผมหยักศก แต่แอบคิดในใจเบาๆ ว่า อยากดัดผม... เวลาถอดออกมา ผมยังเป็นลอนปกติมั้ยคะ

(ถ้าออกทริปก็นั่งซ้อนยาวๆ ตื่นแต่เช้า แต่งหน้า ทาบลัชออน ทาลิปสติก มีหน้าที่แค่ถ่ายโกโปรวนไปวนมาและพยายามไม่หลับ

จุดแวะพักระหว่างวันคือ ปั้มน้ำมัน กับร้านกาแฟอเมซอนค่ะ 😭😭 ได้สะบัดผมสวยๆ แบบยาวๆ ก็หลัง 5-6 โมงค่ะ งือออออ)

ปล. ขอแท็ก มอเตอร์ไซค์ด้วยนะคะ เผื่อแฟนใครดัดผมมา 55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่