มี Line Open Chat สำหรับกลุ่มคนที่รักหนังนอกกระแสไว้คุยกันมั้ยครับ?

ถ้ามีช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ ถ้าไม่มีผมอยากตั้งกลุ่มเล็กๆ คนไม่ต้องมากแต่อยากคุยกับคนรักหนังแนวนอกกระแส หรือไม่นอกกระแส แต่มีอะไรให้ถกหรือให้รู้สึก อยากถกความคิด แนะนำความชอบ แนะนำหนังให้เพื่อนเช่นคนที่ดูหนังแบบ Capernaum / The Look of Silence / Sorry We Missed You / Inside Llewyn Davis / Last days / Carol / Portraits of a Lady on Fire / Dogman / Eternal Sunshine of a Spotless Mind / Zodiac / Tropical Malady / God's Own Country และอื่นๆ อีกมากมาย

ประมาณๆ นั้นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่