เรื่อง Devilman ระหว่างเวอร์ชั่นเก่า กับ ใหม่ อันไหนหดหู่น้อยกว่ากันครับ

คือวันนี้ผมเห็นภาพจากเฟสบุ๊คเกี่ยวกับเรื่อง devilman ซึ่งเป็นภาพตัวละครหญิงตัวนึงตายโหดมาก ใครไม่รู้ เพราะผมยังไม่ได้ดู (ใครดูแล้วสปอยมาเลยนะครับ) แล้วลองไปค้นดู สรุปว่า มันมีเวอร์ชั่นเก่าด้วย ผมเลยอยากถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องนี้ตับหรือหดหู่มั้ย ถ้าใช่ อันไหนน้อยกว่ากัน ผมจะได้ไปดูอันนั้น เพราะตับผมอ่อนไหวกับเรื่องแบบนี้ง่ายมาก แต่อยากลองไม่รู้ทำไม สงสัยเป็นสายMเบาๆมั้ง555+
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่