ทำไงดีคะหน้าตาก็ไม่สวยผมก็ยังร่วงอีก

คือหน้าตาเรามองอย่างไงก็ไม่สวยมานั่งดูหน้าตัวเองน้ำตาก็ไหล. แล้วทีนี้เราก็ใช้ยาสระผมยี่ห้อนึงเห็นคนในพันทิปก็ใช้ดีกันรักษาหัวลอกแต่พอเราใช้ผมร่วงเยอะมากร่วงทุกครั้งที่หวีที่ใช้มือลูบแรกล่วงพอประมานหลังๆร่วงมาเปนกำเลยเรากลัวหัวล้านจังทำไงดีแงง  ถ้าไม่มีผมก็คงไม่ไปไหนแน่ไม่ไปเรียนไม่ทำอะไรทั้งนั้นแน่เราควรทำไงดีนะ. แถวบ้านก็ไม่มีมะกรูด(เห็นเขาบอกแก้ผมร่วง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่