นาฬิกาchronometerเดินเร็วไป20-30วินาทีต่อวันควรนำเข้าศูนย์ไหมครับซื้อมายังไม่ถึงปีเลย

พอดีญาติผมซื้อนาฬิกาRolex chronometerมาเดินเร็วไปวันละ20-30วินาที
ไม่เคยโดนน้ำหรือตกเลย
จะเข้าศูนย์ดีไหมครับ เพราะกลัวเข้าศูนย์แล้วเค้าจะแกะรื้อดูจะเป็นเหมือนของที่ถูกซ่อมไหมครับ หรือว่าเข้าศูนย์ดีกว่า
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview