มือถือ samsung สามารถเปลี่ยนตัวเองเป็น keyboard ได้ไหม

กำลังคิดว่า เรามี โทรศัพท์ ของ samsung อยู่แล้ว และใช้ tablet ของ samsung ด้วย
แล้วเราคิดว่าคงสดวกดี ถ้าสามารถเปลี่ยน มือถือให้เป็น keyboard และ พิมพ์งานบน tablet 
ได้เลยโดยไม่ต้องใช้ keyboard wireless samsung มีแอพที่รองรับการทำงานแบบนี้ไหมครับ
ถ้าไม่มีผมขอเสนอให้ควรมีคงสดวกดีไม่น้อยเลย พี่ๆชาวพันทิพ ว่าอย่างไรกันบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่