ถามคนที่อ่านComicoหน่อยค่า

เราเคยอ่านเรื่องนึงค่ะ แต่อ่านไม่จบ เพราะตอนนั้นไม่รู้ว่าต้องเติมเหรียญยังไง แถมลืมติดดาวไว้อีก พอรู้วิธีเติมแล้วจะกลับไปอ่านก็จำไม่ได้แล้วว่าชื่อเรื่องว่าอะไร  จำได้คร่าวๆประมาณว่า พระเอกลักพาตัวนางเอกมาที่บ้าน นางเอกที่สลบอยู่ก็รู้สึกตัว แล้วก็ตกใจว่ามาอยู่ที่นี่ได้ยังไง พระเอกก็พูดเหมือนนางเอกติดหนี้อยู่ต้องชดใช้ (เป็นฉากในห้องนอน) ประมาณนี้อ่ะค่ะ คือจำรายละเอียดไม่ค่อยได้แล้ว คิดว่าน่าจะติดเรทนิดๆนะคะ รบกวนคนที่อาจจะเคยอ่าน บอกที่นะคะว่าเรื่องอะไร เราอยากอ่านมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่