ตามหาอาหารเสริมดีๆมีใครเเนะนำได้บ้าง

ตามหัวข้อเลยนะคะ กำลังตามหาอาหารเสริมอยู่คะ ในความหมายของเราไม่ได้หมายถึงยาลดน้ำหนักนะคะอย่าเขาใจผิด!!! เราตั้งใจอยากได้อาหารเสริมที่มาช่วยเติมเต็มสารอาหารต่างๆที่ร่างกายเราขาดไปหรือช่วยให้อิ่มนั้นเองนะคะ เรามีปัญหาเรื่องการกินมากๆๆๆๆๆเลย ใครรู้รบกวนบอกหน่อยนร้าค้าาา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น