ผมเป็นมะเร็ง ระยะสุดท้าย

กระทู้คำถาม
การตั้งกระทู้ก็เป็นอีกหนึ่งสิ่งที่ผมอยากลองทำสักครั้ง และก็กำลังลอง 555
ผมไม่ได้เสียใจไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ตอนที่ผมฟังผล ผมก็ไม่ได้ถึงขนาดช็อคอะไร ผมขอกลับมาอยู่บ้าน
ผมไม่มีครอบครัว ไม่มีพี่น้อง ญาติก็ไม่มี ตลอดชีวิตที่ผ่านมา ผมอยากมีครอบครัวมาตลอด อยากมีลูก อยากกลับบ้านแล้วเจอใครสักคน
ผมเคยถามตัวเองตลอดว่า ถ้าอนาคตผมยังอยู่คนเดียว มันจะเป็นยังไง แล้วผมก็ได้รู้คำตอบ ก็แค่ตายอย่างโดดเดียว 555
รู้ไหม ตลอด30กว่าปีที่ผ่านมา ผมเห็นผู้คนมากมาย ได้เห็นความรักมากมาย ทั้งวัยรุ่น ทั้งครอบครัวอื่น ทั้งเพื่อนสมัยเรียน
ตอน20-21 ผมบอกตัวเองนะ ว่าสักวันผมจะมีครอบครัวบ้าง ได้เป็นส่วนหนึ่งในเนื้อเรื่องของใครสักคน แต่กลับโดนตัดจบซะได้ 555
แต่ก็ไม่เป็นไรหรอก ถึงผมมีชีวิตต่อ รูปร่างผมก็ไม่ใช่สิ่งที่ใครจะเข้าหาหรอก
ตอนเด็กๆครูเคยสอนนะ ว่าถ้าอยากมีแฟน ก็เรียนให้จบ หางานทำเป็นหลักเป็นแหล่ง มีเงินเดี๋ยวสาวก็เข้าหา
แต่ครูขี้โม้จัง 555 วันนี้ผมมีทุกอย่างแล้วน้าาา ทุกอย่างยกเว้นเวลา
เอาล่ะ ชาติหน้าผมก็ขอเกิดมาหล่อๆหน่อยละกัน จะได้ไม่ต้องอยู่คนเดียว หัวเราะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่