คีย์บอร์ดกดตัว อ หรือตัว V ไม่ติดครับ

คือผมพึ่งซื้อคีย์บอร์ดมาใหม่ 3-4 วันแรกก็ปกติแต่พอหลังๆนี่กดไม่ติดครับเฉพาะตัว  อ หรือตัว V ครับแต่ว่าพอกดแบบคีย์ลัดแบบ ctrl + V ไรงี้มันกลับได้เฉยเลยผมเลยถามว่าแบบนี้คืออาการอะไรครับผม55555
ปล.เปิดเครื่องมาแรกๆจะกดตัว อ หรือตัว V ได้ครับแต่ว่าพอเปิดติดสักพักก็เรียบร้อยโรงเรียนจีนครับกดไม่ติด
ปล. ctrl + V ที่ผมบอกตอนแรกคคือกดติดตลอดเลยนะครับไม่มีอาการผิดปกติแต่อย่างใด
ช่วยด้วยครับ help me plsssss !
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่