เราสามารถเอารถเล็กมาเปลี่ยนเครื่องเป็นเครื่อง 2.0 ได้ไหมคะ ?

ใจตอนแรกอยากได้พวก camry ไม่ก็ series 5 หรือ c coupe มือสอง แต่พอเห็น almera ใหม่ออกมาคือมันสวยมากกกกก ชอบทรงรถมากๆ แต่เราเป็นคนไม่ชอบขับรถเล็กๆแบบพวกอัลเมร่า ยาริส ซิตี้ เพราะมันไม่ค่อยเกาะถนน ขับแล้วมันลอยๆ เลยเกิดคำถามขึ้นมาว่าเราสามารถเอารถไซส์เล็กอย่างอัลเมร่ามาเปลี่ยนเครื่องเป็นเครื่อง 2.0 ได้ไหมคะ และถ้าเปลี่ยนการขับขี่จะรู้สึกแปลกๆไหมคะเพราะเครื่องใหญ่แต่ขนาดรถเล็กและเบา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่