Xiaomi Airdots Pro 2 !!!! มีใครเคยใช้หรือกำลังใช้อยู่บ้างคะ

กระทู้คำถาม
อยากถามหน่อยค่ะ ว่าปกติเวลาเราชาร์จเต็มแล้วมันเป็นแบบไหน ถอดสายชาร์จแล้วไฟที่กล่องจะยังแสดงอยู่หรือเปล่า

เราชาร์จมาเกือบสามชั่วโมงแล้วพอถอดสายชาร์จออกไฟก็ดับ พยายามกดเชื่อมต่อกับโทรศัพท์ก็ไม่สามารถเชื่อมต่อได้
เราเลยลองชาร์จไปด้วยเชื่อมต่อด้วยแต่ก็ไม่สามารถเชื่อมต่อได้เลยค่ะ

ตอนกดปุ่มเชื่อมต่อที่ข้างกล่อง ไฟเปลี่ยนจากสีแดงเป็นสีขาวนะคะ แต่ก็ไม่สามารถเชื่อมต่อได้ ค้นหาไม่เจอ

เอาไปลองกับโทรศัพท์สามเครื่องแล้ว ;----;

สามารถแก้ไขยังไงได้บ้างคะ หรือเราทำอะไรผิดพลาดไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่