หูฟัง Bluetooth Redmi Airdots เวลาเลิกใช้แล้ว ควรจัดเก็บใส่กล่องได้แบบตลอดเวลาเลยไหม แบตจะเสื่อมไวไหมครับ

Redmi Airdots เวลาเลิกใช้แล้ว ควรจัดเก็บใส่กล่องได้แบบตลอดเวลาเลยไหมครับ ที่อ่านสเปคมาคือกล่องนี้จะเป็นตัวชาร์จไฟเข้าหูฟังด้วย (กล่องมีแบตในตัว)
อย่างเราใช้แต่ละครั้งแบตยังเหลือตลอด ใส่ทีคือชาร์จทีไหม

รบกวนถามพี่หน่อยครับ แบบนี้ หูฟังจะถูกชาร์จไฟเข้าตลอดรึป่าวครับ แบตจะเสื่อมไวไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่