ทำงานที่คลังสินค้าโลตัสเค้าเช็คประวัติไหม

อยากทราบว่าคลังสินค้าโลตัสเค้าจะเช็คประวัติไหมครับ คือเราไปสมัครงานแล้ว และตอนนี้ก็เริ่มทำงานแล้ว และเราเคยโดนจับคดียาเสพติดแต่นานมากแล้วประมาณ 5 ปีที่แล้ว แล้วตอนเรากรอกใบสมัครเราไปกรอกว่าไม่เคยมีคดี(เพราะเราไม่ลงไปเรือนจำ)หลังจากนี้เค้าจะเช็คประวัติเราไฟมครับ แล้วถ้าเค้ารู้เค้าจะไล่ออกไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่