gear sport กันน้ำ 50 เมตรจิงไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมซื้อมาเมื่อปีที่แล้วก็ใช้ปกติมาตลอด คราวนี้ผมพิเรนผมเปิดโหมดล็อกกันน้ำแล้วลองจุ่มน้ำพอเอาขึ้นมาก็เช็ดจนแห้ง สักพักขึ้น reboot loop แล้วแก้มาใข้ปกติได้อีกทีคราวนี้เลยใส่นอน ตื่นมาอีกที reboot loop เหมือนคราวนี้แก้ไม่ได้แล้วผมก็เลยปล่อยิ้งไว้ 10 วัน แล้วลองเอาชาร์จดูอีกทีใ้ได้ปกติเหมือนพอสิ้นเดือนผมก็เริ่มออกกำลังกาย ได้ 3 วัน มัขึ้น rebooting loop อีกแล้วครับ คราวนี้แก้ไม่ได้แล้วครับ
แสดงความคิดเห็น