ตามหาเพลงเกาหลีเพลงนึงครับ จำได้แค่ช่วงเวลาที่เพลงออกมาช่วยทีครับ

กระทู้แรกเลยครับ
ผมได้เคยฟังเพลงนึงในapp joox เป็นแนว love  romanc. ของเกาหลี เ
เป็นของศิลปินชายครับ(ไม่แน่ใจว่าเดี่ยวมั้ยแต่ในเพลงร้องแค่คนเดัยวครับ)

จำได้แค่ช่วงที่ออกมาน่าจะเป็นราวๆปี2017-2018
รูปปกในjooxถ้าจำไม่ผิดจะเป็นรูปผู้ชายนั่งอยู่หรือไม่ก็ยืน สีพื้นหลังสีชมพูพาสเทลไม่ก็สีอื่นแต่แนวพาสเทล

ป.ล.ผมใช้เวลาตามหามาเป็นเดือนแแล้วครับ😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่