ว่าด้วยเรื่องคาแรคเตอร์พระเอกในมังงะ "สะดุดรักยัยแฟนเช่า"

(ออกตัวก่อนเลยนะครับว่าผมเป็นคนเลือกบริโภคมังงะและอนิเมจากหน้าตาและนิสัยคาแรคเตอร์ซะส่วนใหญ่) ว่าด้วยเรื่องนี้ที่เห็นตัวอย่างว่าจะปี 2020 นี้ ผมเห็นแล้วสนใจมาก ตัวละครสวยหมด *โดยเฉพาะนางเอก* เลยกะจะซื้อมังงะไว้ครับ แต่เห็นบางคนบอกช่วงหลัง ๆ เริ่มรำคาญพระเอก  พระเอกไม่ทำอะไรสักอย่าง เดินเรื่องมานานแล้วยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง เสียดายตัวละคร เหมือนแนวฮาเร็มที่พระเอกเห่ยแต่ดันมีผู้หญิงมาชอบเยอะ ที่มีดีแค่ความใจหล่ออย่างเดียว บลาๆ เห็นแบบนี้เริ่มตะหงิด ๆ แล้วครับว่าจะซื้อดีมั้ย พอดีไม่ค่อยถูกโฉลกกับตัวละครคาแรคเตอร์แบบนี้สักเท่าไหร่ เลยอยากสอบถามความเห็นของทุกท่านครับว่าคิดอย่างไรกับตัวละครตัวนี้ แล้วที่ผมได้ยินมามันจริงเท็จแค่ไหน ทั้งเรื่องที่เดินเรื่องช้า วนไปวนมาไม่ไปไหนด้วย ทุกท่านคิดยังไง ผมเปิดรับหมดครับ จะได้นำมาประกอบการตัดสินใจซื้อ
ปล. ถ้าเรื่องมากเกินไปก็ขออภัยด้วยครับ ผมเป็นพวกถ้าซื้อแล้วเล่มนึงแล้วต้องตามเก็บให้ครบครับ ไม่อยากพลาด 😂
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
จริง แต่อ่านเหอะ นางเอกน่ารัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่