ช่วยบกผมที

ค่อผมสั่งสินค้าในshopeeสั่งไปตั้งแต่วันจันทร์แต่พอมาดูวันพฤหัสพ่อค้ายังไม่ตอบสนอง ยังขึ้นว่าที่ต้องจัดส่ง ผมเลยกดยกเลิกไป พอมาวันศุกร์มีร้านทักมาบอกผมว่าให้โอนเงินค่าส่ง29บาท คือผมสงสัย ถ้าเรากดยกเลิกไปเเล้วในขณะที่ผู้ขายไม่ตอบสนองก็คือจบ รึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
Preview