พัดลมไอเย็น​ hatari​ ac​ pro ถ้าน้ำหมดถัง​ ไฟจะช๊อตหรือเปล่า​

คือซื้อมาให้คนแก่ใช้​ ก็จะสอนให้กดแต่เปิดปิดเครื่องพอ​ เพราะอย่างอื่นเขาจะงง​ ไม่เข้าใจ​ ทีนี้เราแอบกังวลว่า​ ถ้าใช้ไปๆแล้วน้ำหมดถัง​ มันจะช๊อต​ และเป็นอันตรายหรือเปล่า​ หรือมันจะตัดเป็นระบบพัดลมธรรมดาให้อัตโนมัติ​คะ​ (คนแก่​ ตาไม่ดีขาก็ไม่ดีค่ะ​ เราจะเป็นคนเติมน้ำให้แต่กลัวว่าวันไหนติดงานติดธุระกลับช้ามาเติมให้ไม่ทัน)​

ขอบคุณ​ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview