มันมีจริงๆใช่ไหมคนแบบนี้?

กระทู้คำถาม
คนแบบนี้ที่พูดถึงคือผมเองนี้แหละ จู่ๆก็ไปดูรูปเก่าๆบังเอิญว่าไปเจอรูปผญคนนึงที่ผมเคยแอบชอบสมัยมัธยม พอผมเห็นรูปเธอเท่านั้นแหละความทรงจำกลับมาเพียบเลยครับ และมันทำให้ผมถึงกับเศร้าเมื่อผมดันจำได้ว่าเราไม่เคยบอกชอบผญคนนี้เลยนี้หว่า จนป่านนี้ผ่านมา5ปีละ ผมยังรู้สึกว่ายังชอบเขาอยู่เลย ปัจจุบันเขาคงมีแฟนแล้วล่ะ ขอบคุณที่อ่านจบนะครับ ยิ้ม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่