อยากหน้าเด็กทำไงคะ อายุ19เองค่ะ ชอบมีคนทักคิดว่า20-30กว่าน่ะค่ะ

สวัสดีค่ะ อายุ19นะคะ แต่หน้าตาเกินวัย หลายคนคิดว่าเราอายุมากกว่าเขาน่ะค่ะ แต่ที่ไหรได้เขาอายุมากกว่าเราซะอีก คือรู้สึกเสียเซลฟ์มากค่ะ บางคนคิดว่าเรา20-30อัพ เครียดมากค่ะ!!! ทำยังไงให้หน้าเด็กลงคะ คือเมื่อตอนเด็กๆชอบใช้เครื่องสำอางค์ของแม่ด้วยน่ะค่ะ ใข้ครีมใช้อะไร ตอนนั้นไม่รู้น่ะค่ะ เลยกลายเป็นหน้าแก่กว่าอายุจริงๆอ่ะค่ะ มีวิธีแก้ไหมคะ ขอบคุณค่ะ😭😭
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่