เมื่อไหร่จะถึง

คือว่าเราสั่งของจากไอจีเเล้วเเม่ค้าในไอจีส่งของให้กับทางเเฟรชค่าส่ง60บาทพอได้เลขพัสดุมาก็นำไปเช็ค เเม่ค้าส่งวันที่5 ของค้างที่Ne1_HUB-นครราชสีถึงวันที่7 เเล้วเช็คอีกรอบก็ส่งมาที่BKK เเล้ววันที่8BKKส่งให้สาขาสุขุมวิท (บ้านเรายอยู่สุขุมวิท71)
พอวันที่9เราเช็คอีกครั้งพัสดุถูกเปลี่ยนเเปลง เเล้วส่งกลับไปที่BKK คืออยากทราบว่าทำไมถึงไม่ได้รับซักที เเม่ค้าทางไอจีก็เขียนบ้านเลขที่ถูกนะคะ คือนี้พึ่งเคนสั่งของกับร้านที่ส่งเเฟรชครั้งเเรกเเล้วก็ครั้งสุดท้ายเเล้ว ใครพอทราบช่วยตอบหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่