หอพักลดหรือยกเว้นการชำระค่าไฟไหมครับ ตามมาตราการที่ออกมา(2563)

สวัสดีครับ ตามข่าวที่มีมาตราการออกมาสำหรับการยกเว้นค่าไฟฟ้าหรือส่วนลดการใช้ไฟฟ้าในช่วงสถาณการ์ณโควิด19 ผมเป็นนักศึกษาที่เช่าหออยู่ครับเลยสงสัยว่าประเภทหอพักอยู่ในสิทธิ์การเยียวยานี้ไหมครับ  พอดีหาอ่านที่ทางการไฟฟ้าบอกว่าบ้านประเภท1.1 1.2 1.3 แล้วไม่มีครับเลยอยากสอบถามผู้รู้ครับ
ปล.ค่าห้องเดือนล่าสุดจ่ายแล้วครับ สอบถามเฉยๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview