ช่วยผมคิดหน่อยคับ

คือผมอยากมีรถเป็นของตัวเองอ่ะคับแต่ทางบ้านไม่มีกำลังพอที่จะออกรถที่เราอยากได้คับแถมทางบ้านยังติดแบล็คลิสอีกด้วยคับ ที่ผมอยากออกรถเพราะอยากมาทำงานเสริมช่วยที่บ้านอะคับ แต่ผมมีงานประจำอยู่ด้วยน่ะคับผมควรทำยังใงดีคับ
ควรออกดีไหมหรือไม่ดีคับเพราะผมอยากช่วยทางบ้านแต่ติดแบล็คลิสมีทางช่วยผมไหมคับ
ผมอายุ16จ้ะ17เองคับ
พี่ๆๆพอช่วยได้ไหมคับ
อยากได้เป็นรถNmaxอ่ะคับเห็นรถมันมีประสิทธิภาพดีอ่ะคับรูปลักสวยงามขับสบายเท่ด้วยคับ
พี่ช่วยผมคิดหน่อยน้ะคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่