มี Textbook ภาษาอังกฤษ เกี่ยวกับวิชาคณืตศาสตร์และสถิติ อยากส่งต่อให้คนอื่น มีใครสนใจไหมครับ

สืบเนื่องจาก จขกท. ตอนเรียน ป.โท ไปรับแจก Textbook ภาษาอังกฤษ วิชาสถิติ เป็นส่วนใหญ่ วิชาคณิตศาสตร์ รองลงมา
จากสำนักพิมพ์แห่งหนึ่ง ด้วยความโลภ ตอนนั้นมีเรื่องอะไรก็โกยมาหมด จนตอนนี้เรียนจบมาได้ระยะหนึ่งแล้ว
ประกอบกับงานที่ทำอยู่ในปัจจุบัน ไม่ได้ใข้สิ่งเหล่านี้เลย เลยอยากจะส่งต่อให้กับคนที่สนใจ 
หลังไมค์มาสอบถามได้นะครับ หรือ หน่วยงานไหนอยากได้เข้าห้องสมุด ติดต่อมานะครับ 
โดยส่วนตัววิชาเหล่านี้ เป็นกลุ่มวิชาเฉพาะ น้อยคนที่จะสนใจ 
ตอนแรกอยากจะเอาไปบริจาคตามเทคโนฯ แต่เทคโนส่วนใหญ๋ ไม่ค่อยเรียนวิชาเหล่านี้ โดยเฉพาะยิ่งเป็นภาษาอังกฤษ น่าจะเหมาะสมกับหน่วยงานที่มีผู้เรียน ป.โท มากกว่า 

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่