ช่วยสรุป who are you school 2015 ให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีได้เห็นซีรีย์เรื่องนี้แบบผ่านๆมาบ้าง แต่ก็ไม่ได้ดูจริงจังซักที พล็อตเรื่องน่าสนใจ และช่วงโควิดที่หยุดยาวก็เลยไล่ดูซีรีย์มาเรื่อยๆ ก็เลยคิดว่าจะดูเรื่องนี้ แต่บังเอิญเห็นว่ามีของไทยมาด้วย เลยอยากรู้สรุปทั้งหมดของฝั่งเกาหลีให้หน่อยได้มั้ยคะว่าเรื่องทั้งหมดเป็นยังไง เหตุการณ์ ปม และการสลับตัวต่างๆ เราพึ่งเริ่มดูแล้วปวดหัวมาก 55555 พูดมาหมดเลยได้นะคะ เราอยากรู้ อยากได้แบบเเจ่มแจ้ง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่