ต่อคอม 2 จอไม่ได้ต้องทำยังเหรอครับ?

จอคอมผมพึ่งซื้อใหม่ รุ่น Samsung 144hz ต่อสาย HDMI ของ mainboard ไม่ติด แต่ตัวเก่า LG 75hz ต่อสาย HDMI ของการ์ดจอ gtx1060ti ปรากฏว่าติด ลองเสียบสลับกันเหมือนว่าจอที่ต่อสาย HDMI กับ การ์ดจอจะติด อย่างนี้มันหมายความว่าอะไรเหรอครับ ของผม window10ล่าสุดนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview