สนใจสมัครเข้าม.ราชภัฏภูเก็ต คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชานวัตกรรมการออกเเบบ ในปี63ครับ

พอดีผมจะสมัครเข้าม.ราชภัฏภูเก็ต รอบคัดเลือกทั่วไปครับ ซึ่งผมสนใจอยู่คณะหนึ่ง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขานวัตกรรมการออกแบบ แต่ก็ยังลังเลว่าจะสมัครเข้าสาขานี้ดีมั้ย ก็เลยถามผู้รู้ว่าคณะนี้ สาขานี้ มันเรียนเกี่ยวกับอะไรบ้างครับ (ผมอยากรู้จริงๆ อยากรู้มากๆเลยครับ)
**ขอขอบคุณที่ช่วยตอบให้นะครับ**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่