ถามคนที่ทำงานไรเดอร์สายฟู้ดหรือเคยทำหน่อยครับ รู้สึกอย่างไรถ้าได้ทริปน้อย

ส่วนตัวผมเป็นคนชอบสั่งอาหารครับ ส่วนมากก็ใช้แอพ food panda ละเวลาคนไหนสุภาพเรียบร้อยกับเรา เราก็อยากให้ทริปเขา

แต่ทริปที่เราให้ก็ไม่ได้เยอะอะไรมากมาย ส่วนมากก็แนบ 5บาทไปทุกครั้ง

เราเลยอยากรู้ว่ามันน่าเกลียดไหมในมุมมองไรเดอร์อะครับ ต่อหน้าเขาก็คงต้องขอบคุณเรา แต่ไม่รู้ในใจเขารู้สึกอย่างไร

ใครที่ทำด้านนี้หรือเคยทำมาตอบแชร์ความรู้สึกกันได้นะครับ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่