สอบถามเรื่อง mod หรือการดัดแปลงตัวละครเกม Dynasty Warriors 8 Empires ครับ

สวัสดีครับ ผมอยากสอบถามว่าเกม DW8 Empires มี mod มั้ยครับ? ผมลองใช้คีย์เสิร์ชหาแล้วแต่หาไม่เจอเลย คือผมชอบเล่นเกมแนว sim/strategy แบบนี้มาก ยิ่งเป็นสามก๊กยิ่งชอบ แต่เสียดายว่าภาค 9 ยังไม่มี Empires ออกมา ซึ่งผมชอบโมเดลตัวละครหลักของภาค 9 มากๆ อยากถามว่ามีใครเคยทำ mod ตัวละครเกมนี้มั้ยครับ? อยากใส่โมเดลตัวละครภาค 9 ไปในภาค 8 แทน ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่