เกม dynasty warriors 10 จะมีไหมครับ

กระทู้คำถาม
ได้ยินบทสัมภาษณ์ของคนที่สร้างเกม dynasty warriors 10 ในเว็บหนึ่งของญี่ปุ่นที่มีคนมาแปลเป็นไทย บอกว่าจะมีตัวอย่างประกาศของเกม dynasty warriors 10 ภายในปี 2023 นี้ นี่ก็เดือน 9 หรือเดือนกันยายนแล้วไม่เห็นมีข่าวอะไรออกมาเลย
สรุปแล้วเกม dynasty warriors 10 จะออกไหมครับ

และถ้าออกเราควรจะซื้อเลยไหมครับ หรือควรรอภาค xtream legend เลยแล้วค่อยซื้อ แล้วถ้าซื้อภาคธรรมดามาเล่นจนจบ แล้วค่อยซื้อภาค xtream legend มาเล่น save จากภาคธรรมดา จะต่อไปยังภาค xtream legend โดยไม่ต้องเริ่มเล่นใหม่ เหมือนภาค ps2 ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่