คนในฝัน

ใครเคยฝันถึงผู้หญิงคนนึงบ้างรึป่าวครับ ผมหลงรักเขามาก 
ไม่เคยเจอใครน่ารักเเบบนี้มาก่อน มีความรู้สึกที่ดีมาก เเต่ผมก็จำหน้าไม่ได้ อยู่สถานที่ที่เรารู้จัก
เป็นความรู้สึกที่มันบอกไม่ได้อะ ตื่นมาคือจำไม่ได้ ความจำมันลางๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราเคยฝันนะแต่ก็จำไม่ได้หรอกไม่เห็นหน้าแต่มันรู้สึกดีนะคะ เข้าใจความรู้สึก จขกท.เลยค่ะขอให้หาเจอนะคะเราก็หาอยู่ค่ะ555
แสดงความคิดเห็น
Preview