ไม่ได้เงิน5000 ลงทะเบียนไม่ได้

คือสรุป ลงทะเบียนไม่ได้สักทีจนหมดเขต ข้อมูลตามบัตรประชาชนไม่ถูกต้องตลอด โทรถามคอเซ็นเตอร์ก็บอกแค่ลงใหม่ค่ะ,ลงใหม่ค่ะ,ลงใหม่ค่ะ ลงจนเกินกำหนดเบอร์โทรต้องเปลี่ยนหมายเลขโทรศัพท์ลงทะเบียน ไม่เข้าใจไม่ถูกตรงไหน อะไรที่ไม่ถูก พูดเลยว่าลงถูกทุกช่องล้าน% ลงตั่งแต่วันแรกจนหมดเขต ยังไม่ได้เลย เงินก็ไม่มี เดือดร้อนมากอาชีพค้าขายอย่างฉันต้องทำยังไง ขายก็ไม่ได้เลย และไม่ได้รับความช่วยเหลือหรือการพิจารณาเลย แย่จังเลย ทำยังไงต่อดี ตายเลยดีไหม คนที่สมควรได้กับไม่ได้ #มีใครเป็นบ้าง  #ไม่ได้เงิน5000 #ลงทะเบียนไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่