ดาราที่เค้าหน้าเล็กๆ สวยๆ ไร้เหนียง เค้าผ่านขั้นตอนอะไรกันมาบ้างคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพันทิป
เราเป็นคนหน้ากลมแก้มเยอะ มีเหนียงเล็กน้อยค่ะ
ถึงผอมยังไง หน้าก็บานอยู่ดี ยิ้มกว้างๆไม่ได้ค่ะ หน้าบานเป็นจานดาวเทียม
เราผ่านการจัดฟันแล้วนะคะ แต่หน้าก็ยังบานอยู่ดีค่ะ
เรากำลังตัดสินใจว่า จะตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เพื่อลดไขมันใบหน้าอย่างถาวร
เคสนี้ได้ผลมั๊ยคะ?
อยากปรึกษาเพื่อนๆค่ะ ว่าดาราที่เค้าหน้าเรียวเล็ก ไร้เหนียง นั้น เค้าผ่านขั้นตอนอะไรมาบ้าง?
หรือบางคนที่อวบๆ อย่างพี่แพร วทานิกา แต่หน้ายังลีบเล็กอยู่ เค้าทำอะไรมาบ้างคะ?

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่