ขอคำแนะนำครับ อัลตราซาวด์ตับในเชียงใหม่ ที่ไหนทำได้บ้าง คิวนานมั้ย และค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

สวัสดีครับ พอดีเมื่ออาทิตย์ก่อนพ่อผมอาเจียนเป็นเลือดครับได้แอดมิดเข้า รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ หมอสันนิษฐานว่าอาจจะเป็นโรคตัวแข็งเนื่องจากไวรัสตับครับ ทีนี้หมอก็รักษาแผลที่เป็นสาเหตุทำให้เลือดออกภายในพออาการคงที่แล้วให้กลับบ้านได้ แต่จนถึงวันนี้พ่อผมดูไม่ดีขึ้นเลยครับ คิวอัลตราซาวด์ตับของ รพ.มหาราชนครเชียงใหม่ได้คิววันที่ 4 สิงหาคม ตอนนี้ผมร้อนใจนิดหน่อยครับเพราะตอนแรกหมอบอกว่าควรจะได้ผมอัลตราซาวด์ก่อนวันที่ 19 พฤษภาคม ผมเลยมีคำถามมาถามพี่ๆในพันทิปครับว่า ในเชียงใหม่มีที่ไหนที่ทำอัลตราซาวด์ตับได้บ้าง คิวนานมั้ย และ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่