เปลี่ยนราคาจำหน่ายสติกเกอร์ไลน์ไม่ได้

ถาม ครีเอเตอร์ท่ายอื่นๆครับ เวลาจะเปลี่ยนราคาจำหน่ายสติกเกอร์ในไลน์ ต้องกดหยุดการจำหน่ายก่อนใช่ไหมครับถึงจะเปลี่ยนได้

คราวนี้ผมกดหยุดการจำหน่ายไปแล้ว แต่จนถึงตอนนี้ผ่านไปหลายชั่วโมง ก็ยังไม่สามารถเปลี่ยนราคาจำหน่ายได้เลย 

ไม่ทราบว่าใครเคยเป็นแบบนี้บ้างครับ แล้วถ้าเคยเป็น ทุกท่านเคยรอนานแค่ไหนกัน

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่