มีปัณหากับ ระบบสแกนลายนิวมือ ครับoppoF9

พอดีใช่ oppoF9  แล้วระบบสแกน มันปลดล๊อคเครื่องไม่ได้ ครับ ปต่ปลด ล๊อค แอปต่างๆได้อยู่เหใื่อนเดิม ครับ ซึ่งผมก็งง เพราะ มันเสียหรือมันเป็นอะไร แค่สแกน ปลดล๊อคเครื่องไม่ได้ อย่างเดียว ครับ ไครแก้ ได้รพกวนหน่อยนะ ครับ ขอบคุณ ครับ
แสดงความคิดเห็น