กู้ซื้อบ้าน และสินเชื่อ เพื่อตกแต่งบ้าน หรือที่ดินเปล่า พร้อมอปลนบ้านที่จะสร้าง

พอดีผมจะ ยื่นกู้ซื้อบ้าน ครับ เป็นบ้านแฝดหรือ ทาวโฮม  ให้ที่ทำงาน เป็นบ้านหลังแรก

ยอดอยู่ที่ 2.4-2.8 ล้าน
ราคาเต็ม  
เขาบอกว่าน่าจะดู้ได้ของ กสิกรไทย

ยากทราบว่าเราสามารถกู้เพิ่มเพื่อซื้อ ของตกแต่งบ้านได้หรือไม่ครับ  รายได้รวม ราวๆ 30,000 ไม่มีภาระ หนี้สิน
มีบัตรเครดิต 1 ใบ วงเงิน 32000

อีกกรณี หนึ่งคือ กู้ซื้อที่ ดินเปล่าพร้อม แปลนบ้าน ที่จะสร้าง  แตกต่างจากโครงการไหมครับ  จะได้ประมาณไหนครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่