ซีรีส์ใหม่ หูอี้เทียน My roommate is a detective ใครดูบ้างสนุกดี?

อาจมีตอนงงๆอยู่บ้าง เช่นตอนเหตุผลฆาตกรรมไรงี้ แต่โดยรวมสนุก ตอนแรกคิดว่านางเอกไม่สวย
แต่นางแสดงน่ารักดี ดูไปดูมาสนุกอ่ะ พี่เฉียวหล่อมาก อิอิ

เรื่องนี้อี้เทียนพลิกคาแรคเตอร์น่ารักมากก 

อ้อ เนื่องจากเราเพิ่งชอบหูอีเเทียนจากA love so beautiful อยากถามว่า
1.ทำไม ซีรีส์หูอี้เทียนเว้นช่วงนานจังจาก A love ปี 2017 2018 มีซีรีส์ไหม?
2. Go go squid ที่หูอี้เทียนเล่น มีภาค2จริงไหม?
3. my roommate มี 36ตอนจบ ตอนนี้ฉายไปแล้วกี่ตอน เราหาดูได้30ตอนค่ะ

แอดมินขอแท็ก: หูอี้เทียน (Hu Yutian) หน่อยจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่