แนะนำหมอรักษาโรคริดสีดวงทวารหนัก ที่สามารถใช้วิธีรัดหนังยางได้ ใน จ. ร้อยเอ็ดครับ

กำลังหาหมอ/แพทย์/ร.พ. ที่สามารถรักษาโรคริดสีดวงทวารหนักด้วยวิธีรัดหนังยางได้ ร.พ. ร้อยเอ็ดไม่รักษาด้วยวิธีนี้ (รักษาด้วยวิธีอื่นหรือเป็นมากจนถึงผ่าตัดเท่านั้น) มีใครทราบว่า มีคลินิกหรือ ร.พ. ใน จ. ร้อยเอ็ดที่รักษาด้วยวิธีนี้ไหมครับ สนใจในบริเวณอำเภอเหล่านี้เป็นพิเศษ
* สุวรรณภูมิ
* เมืองสรวง
* อ. เมือง
ถ้าใครทราบ ช่วยได้ก็ดีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่